|
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | Y248 |
| MOQ: | 1 máy tính |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T, |
Speed Gate đẹp Speed1 là đường quay quang giới hạn có động cơ mỏng nhất hiện có.Các đường tròn và vật liệu trong suốt của cửa xoắn ốc làm tăng vẻ ngoài của bất kỳ sảnh hoặc khu vực lối vào nào và cung cấp tầm nhìn tuyệt vời cho các nhân viên hoặc nhân viên bảo vệ trong trường hợp các sự kiện an ninh hoặc khẩn cấp.
Các tủ mở rộng trung tâm có kích thước giống như các tủ cuối, cho phép cấu hình đa làn tiết kiệm không gian.Các vòng quay quang Speed1 duy trì cùng kích thước tủ ngay cả khi cung cấp ADA phù hợp với chiều rộng lối điCác tấm rào cản có thể được đặt hàng ở ba chiều cao (900mm, 1200mm hoặc 1800mm) để phù hợp nhất với các yêu cầu hoạt động.
Các chế độ hoạt động
1. Một lối đi trong hướng thiết lập
2. Bi-directional một lối đi
3. Chuyến đi tự do theo hướng đặt
4Luôn luôn tự do hoặc bị khóa.
Vật liệu
1.. Nhà và cánh tay: Được làm bằng thép không gỉ AISI 304 o AISI316.
2. PC flap và lõi máy đúc
| Dữ liệu kỹ thuật | Y248 |
| Cấu trúc | 1200x280x980mm |
| Thời gian mở khóa | 0.2s |
| Chiều dài đường đi | 550mm |
| Tỷ lệ thông lượng | 35p/m |
| Nguồn cung cấp điện | 24V 50W |
| Cơ chế | Cửa ngăn vít được chải |
| Cảm biến IR | 4 cặp |
| Tần số | 50~60hz |
| Mức độ phòng ngừa | IP54 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ 70 °C |
| Động cơ điện từ | Động cơ chải DC40K 20W |
| Trọng lượng ròng | Động đơn 50kg / Động đôi 65kg |
![]()
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | Y248 |
| MOQ: | 1 máy tính |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Hộp bằng gỗ / Hộp carton nặng |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T, |
Speed Gate đẹp Speed1 là đường quay quang giới hạn có động cơ mỏng nhất hiện có.Các đường tròn và vật liệu trong suốt của cửa xoắn ốc làm tăng vẻ ngoài của bất kỳ sảnh hoặc khu vực lối vào nào và cung cấp tầm nhìn tuyệt vời cho các nhân viên hoặc nhân viên bảo vệ trong trường hợp các sự kiện an ninh hoặc khẩn cấp.
Các tủ mở rộng trung tâm có kích thước giống như các tủ cuối, cho phép cấu hình đa làn tiết kiệm không gian.Các vòng quay quang Speed1 duy trì cùng kích thước tủ ngay cả khi cung cấp ADA phù hợp với chiều rộng lối điCác tấm rào cản có thể được đặt hàng ở ba chiều cao (900mm, 1200mm hoặc 1800mm) để phù hợp nhất với các yêu cầu hoạt động.
Các chế độ hoạt động
1. Một lối đi trong hướng thiết lập
2. Bi-directional một lối đi
3. Chuyến đi tự do theo hướng đặt
4Luôn luôn tự do hoặc bị khóa.
Vật liệu
1.. Nhà và cánh tay: Được làm bằng thép không gỉ AISI 304 o AISI316.
2. PC flap và lõi máy đúc
| Dữ liệu kỹ thuật | Y248 |
| Cấu trúc | 1200x280x980mm |
| Thời gian mở khóa | 0.2s |
| Chiều dài đường đi | 550mm |
| Tỷ lệ thông lượng | 35p/m |
| Nguồn cung cấp điện | 24V 50W |
| Cơ chế | Cửa ngăn vít được chải |
| Cảm biến IR | 4 cặp |
| Tần số | 50~60hz |
| Mức độ phòng ngừa | IP54 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ 70 °C |
| Động cơ điện từ | Động cơ chải DC40K 20W |
| Trọng lượng ròng | Động đơn 50kg / Động đôi 65kg |
![]()
![]()
![]()