| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | M3620-AB |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Cổng xoay M3620-AB được thiết kế cho các điểm kiểm tra nhập cư và kiểm tra an ninh cao tại sân bay, với công nghệ kiểm soát truy cập tiên tiến và cấu trúc chắc chắn để hoạt động đáng tin cậy trong môi trường khắc nghiệt.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 3200 × 210 × 1020 (mm) |
| Khung gầm | Nắp trên: thép cán nguội 2.0mm sơn tĩnh điện Vỏ: thép cán nguội 2.0mm sơn tĩnh điện Tấm lấp đầy: 10mm |
| Chuyển động | Cơ chế: Cổng trượt servo Cánh cửa: PC trong suốt 10mm Làn đi: 600-900mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển: Bo mạch servo tiêu chuẩn + liên kết AB Động cơ: Động cơ servo không chổi than 40:1 100W Cảm biến IR: Màn hình ánh sáng 64 điểm + 20 cặp + Mô-đun hình ảnh 3D Công tắc khí: 2P |
| Nguồn điện | 24V 500W / 12V 150W |
| Phụ kiện | Cáp kết nối: 5m 2×1.0m² RVV Cáp mạng: 5m có đầu cắm crystal ở cả hai đầu |
| Đóng gói | Bông ngọc trai: Lớp lót xốp Hộp carton: 3260 × 270 × 1080 |
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | M3620-AB |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Gói vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Cổng xoay M3620-AB được thiết kế cho các điểm kiểm tra nhập cư và kiểm tra an ninh cao tại sân bay, với công nghệ kiểm soát truy cập tiên tiến và cấu trúc chắc chắn để hoạt động đáng tin cậy trong môi trường khắc nghiệt.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 3200 × 210 × 1020 (mm) |
| Khung gầm | Nắp trên: thép cán nguội 2.0mm sơn tĩnh điện Vỏ: thép cán nguội 2.0mm sơn tĩnh điện Tấm lấp đầy: 10mm |
| Chuyển động | Cơ chế: Cổng trượt servo Cánh cửa: PC trong suốt 10mm Làn đi: 600-900mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển: Bo mạch servo tiêu chuẩn + liên kết AB Động cơ: Động cơ servo không chổi than 40:1 100W Cảm biến IR: Màn hình ánh sáng 64 điểm + 20 cặp + Mô-đun hình ảnh 3D Công tắc khí: 2P |
| Nguồn điện | 24V 500W / 12V 150W |
| Phụ kiện | Cáp kết nối: 5m 2×1.0m² RVV Cáp mạng: 5m có đầu cắm crystal ở cả hai đầu |
| Đóng gói | Bông ngọc trai: Lớp lót xốp Hộp carton: 3260 × 270 × 1080 |