| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | M3621 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Cổng xoay M3621 được thiết kế cho lối vào và lối ra của các tòa nhà văn phòng cao cấp, yêu cầu an ninh cao, với công nghệ kiểm soát truy cập tiên tiến và cấu trúc chắc chắn để hoạt động đáng tin cậy trong môi trường khắc nghiệt.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 1800 × 210 × 1020 (mm) |
| Khung | Nắp trên: thép cán nguội 2.0mm sơn tĩnh điện Thân máy: thép cán nguội 2.0mm sơn tĩnh điện Tấm lấp đầy: 10mm |
| Chuyển động | Cơ cấu: Servo Speedway Cánh cửa: 10mm Làn đi: 600-900mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển: Bảng servo tiêu chuẩn + bảng điều khiển + bảng logic Động cơ: Động cơ servo không chổi than 40:1 100W Cảm biến hồng ngoại: Rèm ánh sáng 64 điểm Công tắc khí: 2P |
| Nguồn điện | 24V 500W / 12V 150W / 12V 3A |
| Phụ kiện | Cáp kết nối: 5m 2×1.0m² RVV Cáp mạng: 5m Cả hai đầu có đầu nối crystal |
| Đóng gói | Bông ngọc trai: Lớp lót xốp Hộp carton: 1860 × 270 × 1080 |
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | M3621 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Gói vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Cổng xoay M3621 được thiết kế cho lối vào và lối ra của các tòa nhà văn phòng cao cấp, yêu cầu an ninh cao, với công nghệ kiểm soát truy cập tiên tiến và cấu trúc chắc chắn để hoạt động đáng tin cậy trong môi trường khắc nghiệt.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 1800 × 210 × 1020 (mm) |
| Khung | Nắp trên: thép cán nguội 2.0mm sơn tĩnh điện Thân máy: thép cán nguội 2.0mm sơn tĩnh điện Tấm lấp đầy: 10mm |
| Chuyển động | Cơ cấu: Servo Speedway Cánh cửa: 10mm Làn đi: 600-900mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển: Bảng servo tiêu chuẩn + bảng điều khiển + bảng logic Động cơ: Động cơ servo không chổi than 40:1 100W Cảm biến hồng ngoại: Rèm ánh sáng 64 điểm Công tắc khí: 2P |
| Nguồn điện | 24V 500W / 12V 150W / 12V 3A |
| Phụ kiện | Cáp kết nối: 5m 2×1.0m² RVV Cáp mạng: 5m Cả hai đầu có đầu nối crystal |
| Đóng gói | Bông ngọc trai: Lớp lót xốp Hộp carton: 1860 × 270 × 1080 |