|
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | LA3220 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Kiểm soát truy cập thông minh người đi bộ nhôm hợp kim Apex LA3220 được thiết kế để kiểm soát truy cập an ninh đáng tin cậy với các tính năng tiên tiến và xây dựng bền.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 2100 × 220 × 1150 (mm) |
| Chassis | Bộ chứa: hợp kim nhôm 2mm |
| Di chuyển | Cơ chế: Servo Speed Door Bảng cửa: 10mm PC trong suốt Đường băng vượt: 600-900mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển: Bảng điều khiển servo Động cơ: Servo không bàn chải 40: 1 100W Cảm biến IR: Safety Light curtain/Bar 48 điểm Chuyển đổi không khí: 2P |
| Cung cấp điện | 24V 500W / 12V 3A |
| Phụ kiện | Cáp kết nối: 5m 2×1.0m2 RVV Cáp mạng: 5m Cả hai đầu đều có đầu tinh thể |
| Gói | Pông ngọc trai: Pông bảo vệ hoàn toàn được đóng gói Hộp giấy: 360×200×1460 |
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | LA3220 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Gói vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Kiểm soát truy cập thông minh người đi bộ nhôm hợp kim Apex LA3220 được thiết kế để kiểm soát truy cập an ninh đáng tin cậy với các tính năng tiên tiến và xây dựng bền.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 2100 × 220 × 1150 (mm) |
| Chassis | Bộ chứa: hợp kim nhôm 2mm |
| Di chuyển | Cơ chế: Servo Speed Door Bảng cửa: 10mm PC trong suốt Đường băng vượt: 600-900mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển: Bảng điều khiển servo Động cơ: Servo không bàn chải 40: 1 100W Cảm biến IR: Safety Light curtain/Bar 48 điểm Chuyển đổi không khí: 2P |
| Cung cấp điện | 24V 500W / 12V 3A |
| Phụ kiện | Cáp kết nối: 5m 2×1.0m2 RVV Cáp mạng: 5m Cả hai đầu đều có đầu tinh thể |
| Gói | Pông ngọc trai: Pông bảo vệ hoàn toàn được đóng gói Hộp giấy: 360×200×1460 |