|
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | B325 |
| MOQ: | 1 máy tính |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Cổng xoay an ninh cho tòa nhà văn phòng, cổng cửa chắn xoay bằng thép không gỉ 304 ngoài trời
1. Cổng chắn cao là giải pháp lối vào nhỏ gọn và tiết kiệm chi phí.
2. Thân cổng được làm bằng thép không gỉ chải xước, chắc chắn, cứng cáp, chống gỉ và bền bỉ.
3. Có thể tích hợp với bất kỳ hệ thống kiểm soát truy cập nào (ví dụ: thiết bị RFID, nút bấm, thiết bị vân tay và sinh trắc học)
4. Trong trường hợp khẩn cấp, cổng chắn xoay cao sẽ hạ xuống khi mất điện.
5. Phù hợp với mọi loại địa điểm.
| Mẫu mã | B325 |
| Kích thước | 1500x100x980mm |
| Thời gian hoạt động | 0.2s |
| Chiều rộng lối đi | 900mm |
| Tốc độ thông qua | 35 người/phút |
| Nguồn điện | 100~240v |
| Điện áp hoạt động | 24v |
| Chất liệu cánh tay | Acrylic 10mm |
| Tần số | 50~60hz |
| MCBF | 30.000.000 Chu kỳ |
| Cảm biến hồng ngoại | 12 cặp |
| Bộ truyền động | Động cơ servo không chổi than + Ly hợp |
| Trọng lượng tịnh | 85KG |
| Tổng trọng lượng | 103KG |
Tính năng và Lợi ích
* Hỗ trợ kết nối báo cháy
* Chức năng mở khi mất điện
* Tuổi thọ 5-8 năm
* Chống kẹp thông minh đa cấp
* Hỗ trợ báo động âm thanh và ánh sáng
* Cung cấp hướng dẫn bảo trì
Chế độ hoạt động
* Thân thép không gỉ 304
* Độ bền cao với các bộ phận công nghiệp
* Bo mạch chủ thông minh điều khiển thông minh tiên tiến
* Mọi hoạt động đều êm ái không gây tiếng ồn & rung lắc
* Mọi kiểu dáng & chức năng đều hỗ trợ tùy chỉnh
Ứng dụng sản phẩm
![]()
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | B325 |
| MOQ: | 1 máy tính |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Trường hợp gói bằng gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Cổng xoay an ninh cho tòa nhà văn phòng, cổng cửa chắn xoay bằng thép không gỉ 304 ngoài trời
1. Cổng chắn cao là giải pháp lối vào nhỏ gọn và tiết kiệm chi phí.
2. Thân cổng được làm bằng thép không gỉ chải xước, chắc chắn, cứng cáp, chống gỉ và bền bỉ.
3. Có thể tích hợp với bất kỳ hệ thống kiểm soát truy cập nào (ví dụ: thiết bị RFID, nút bấm, thiết bị vân tay và sinh trắc học)
4. Trong trường hợp khẩn cấp, cổng chắn xoay cao sẽ hạ xuống khi mất điện.
5. Phù hợp với mọi loại địa điểm.
| Mẫu mã | B325 |
| Kích thước | 1500x100x980mm |
| Thời gian hoạt động | 0.2s |
| Chiều rộng lối đi | 900mm |
| Tốc độ thông qua | 35 người/phút |
| Nguồn điện | 100~240v |
| Điện áp hoạt động | 24v |
| Chất liệu cánh tay | Acrylic 10mm |
| Tần số | 50~60hz |
| MCBF | 30.000.000 Chu kỳ |
| Cảm biến hồng ngoại | 12 cặp |
| Bộ truyền động | Động cơ servo không chổi than + Ly hợp |
| Trọng lượng tịnh | 85KG |
| Tổng trọng lượng | 103KG |
Tính năng và Lợi ích
* Hỗ trợ kết nối báo cháy
* Chức năng mở khi mất điện
* Tuổi thọ 5-8 năm
* Chống kẹp thông minh đa cấp
* Hỗ trợ báo động âm thanh và ánh sáng
* Cung cấp hướng dẫn bảo trì
Chế độ hoạt động
* Thân thép không gỉ 304
* Độ bền cao với các bộ phận công nghiệp
* Bo mạch chủ thông minh điều khiển thông minh tiên tiến
* Mọi hoạt động đều êm ái không gây tiếng ồn & rung lắc
* Mọi kiểu dáng & chức năng đều hỗ trợ tùy chỉnh
Ứng dụng sản phẩm
![]()
![]()
![]()