|
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | ES3216 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
cổng an ninh SUS 304 giá tốt nhất kiểm soát ra vào cổng xoay
Giới thiệu cổng xoay ES3216:
1. Ứng dụng ngoài trời. Với thiết kế chống nước, mẫu này có thể hoạt động dưới trời mưa lớn mà không cần bảo trì hoặc mái che
2. Ít ốc vít. Mẫu này được lắp ráp với thiết kế khớp nối và ít mối hàn.
3. Làn rộng. Hỗ trợ làn rộng tới 1100mm và hỗ trợ xe máy.
4. An toàn cao Động cơ không chổi than + 6 cặp cảm biến hồng ngoại cung cấp khả năng bảo vệ an toàn nâng cao để tránh mọi va chạm, kẹp hoặc đi theo đuôi có thể xảy ra.
5. Kích thước mỏng Chiều rộng quầy là 160mm và nắp lật không bản lề dễ dàng tháo ra để bảo trì mà không va vào tường ở những nơi tiết kiệm không gian.
6. Hoạt động im lặng và chu kỳ hoạt động dài. Độ ồn dưới 30db và MCBF lên tới 15.000.000 chu kỳ.
Thông số cổng xoay ES3216:
| Số model: | ES3216 |
| Kích thước sản phẩm: | 1400*160*980mm |
| Chiều rộng lối đi: | 600mm-900mm |
| Trọng lượng tịnh: | Di chuyển đơn 35KG / Di chuyển đôi 38KG |
| Chất liệu: | Thân 0.9mm + Nắp trên 1.2mm SUS304 |
| Chất liệu cánh tay: | Acrylic trong suốt 10mm |
| Loại động cơ: | DC không chổi than 90K 40W |
| Cảm biến hồng ngoại:4 | 6 cặp |
| Tốc độ thông qua: | 35 người/phút |
| Nguồn điện: | 100-240V(AC) |
| Điện áp hoạt động: | 24V 150W |
| Tiêu thụ điện năng tối đa: | 100w |
| Tần số: | 50-60hz |
Hình ảnh cổng xoay ES3216:
![]()
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp về cổng xoay ES3216:
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | ES3216 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Gói vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
cổng an ninh SUS 304 giá tốt nhất kiểm soát ra vào cổng xoay
Giới thiệu cổng xoay ES3216:
1. Ứng dụng ngoài trời. Với thiết kế chống nước, mẫu này có thể hoạt động dưới trời mưa lớn mà không cần bảo trì hoặc mái che
2. Ít ốc vít. Mẫu này được lắp ráp với thiết kế khớp nối và ít mối hàn.
3. Làn rộng. Hỗ trợ làn rộng tới 1100mm và hỗ trợ xe máy.
4. An toàn cao Động cơ không chổi than + 6 cặp cảm biến hồng ngoại cung cấp khả năng bảo vệ an toàn nâng cao để tránh mọi va chạm, kẹp hoặc đi theo đuôi có thể xảy ra.
5. Kích thước mỏng Chiều rộng quầy là 160mm và nắp lật không bản lề dễ dàng tháo ra để bảo trì mà không va vào tường ở những nơi tiết kiệm không gian.
6. Hoạt động im lặng và chu kỳ hoạt động dài. Độ ồn dưới 30db và MCBF lên tới 15.000.000 chu kỳ.
Thông số cổng xoay ES3216:
| Số model: | ES3216 |
| Kích thước sản phẩm: | 1400*160*980mm |
| Chiều rộng lối đi: | 600mm-900mm |
| Trọng lượng tịnh: | Di chuyển đơn 35KG / Di chuyển đôi 38KG |
| Chất liệu: | Thân 0.9mm + Nắp trên 1.2mm SUS304 |
| Chất liệu cánh tay: | Acrylic trong suốt 10mm |
| Loại động cơ: | DC không chổi than 90K 40W |
| Cảm biến hồng ngoại:4 | 6 cặp |
| Tốc độ thông qua: | 35 người/phút |
| Nguồn điện: | 100-240V(AC) |
| Điện áp hoạt động: | 24V 150W |
| Tiêu thụ điện năng tối đa: | 100w |
| Tần số: | 50-60hz |
Hình ảnh cổng xoay ES3216:
![]()
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp về cổng xoay ES3216: