| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | LA6218 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 600 × 300 × 980 (mm) |
| Chassis | Bìa trên: hợp kim nhôm 8mm Bộ chứa: hợp kim nhôm 3mm |
| Di chuyển | Cơ chế: Cổng trượt servo Bảng cửa: 10mm Acrylic trong suốt Đường chuyền: 550mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển: Bảng tích hợp servo drive Động cơ: Động cơ không chải 40:1 100W Cảm biến IR: 6 cặp Chuyển đổi không khí: 2P |
| Cung cấp điện | 24V 500W / 12V 3A |
| Phụ kiện | Cáp kết nối: 5m 2×1.0m2 RVV Cáp mạng: 5m với đầu tinh thể ở cả hai đầu |
| Gói | Pông ngọc trai: Pông bảo vệ hoàn toàn được đóng gói Hộp giấy: 660×360×1040 |
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | LA6218 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Gói vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 600 × 300 × 980 (mm) |
| Chassis | Bìa trên: hợp kim nhôm 8mm Bộ chứa: hợp kim nhôm 3mm |
| Di chuyển | Cơ chế: Cổng trượt servo Bảng cửa: 10mm Acrylic trong suốt Đường chuyền: 550mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển: Bảng tích hợp servo drive Động cơ: Động cơ không chải 40:1 100W Cảm biến IR: 6 cặp Chuyển đổi không khí: 2P |
| Cung cấp điện | 24V 500W / 12V 3A |
| Phụ kiện | Cáp kết nối: 5m 2×1.0m2 RVV Cáp mạng: 5m với đầu tinh thể ở cả hai đầu |
| Gói | Pông ngọc trai: Pông bảo vệ hoàn toàn được đóng gói Hộp giấy: 660×360×1040 |