| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | EF3213L |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 1200 × 130 × 980 (mm) |
| Chất liệu | SPCC 1.5mm sơn tĩnh điện |
| Chuyển động | Cơ chế: Cổng tốc độ không chổi than Cánh cổng: Acrylic trong suốt 10mm Làn đi: 600-900mm |
| Điều khiển điện tử | Bo mạch điều khiển: Bo mạch tiêu chuẩn không chổi than 1V2 Động cơ: DC không chổi than 60K 40W Cảm biến hồng ngoại: 6 cặp |
| Nguồn điện | 24V 150W |
| Tốc độ thông qua | 35-50 người/phút |
| IP | IP4X |
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | EF3213L |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Gói vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 1200 × 130 × 980 (mm) |
| Chất liệu | SPCC 1.5mm sơn tĩnh điện |
| Chuyển động | Cơ chế: Cổng tốc độ không chổi than Cánh cổng: Acrylic trong suốt 10mm Làn đi: 600-900mm |
| Điều khiển điện tử | Bo mạch điều khiển: Bo mạch tiêu chuẩn không chổi than 1V2 Động cơ: DC không chổi than 60K 40W Cảm biến hồng ngoại: 6 cặp |
| Nguồn điện | 24V 150W |
| Tốc độ thông qua | 35-50 người/phút |
| IP | IP4X |