| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | LA3219H |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Cửa sổ kiểm soát truy cập lối vào tòa nhà văn phòng Nova LA3219H được thiết kế để kiểm soát truy cập an toàn và hiệu quả trong môi trường văn phòng chuyên nghiệp.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 300*160*1400 ((mm) |
| Chassis | Bộ chứa: hợp kim nhôm 5mm |
| Di chuyển | Cơ chế: Servo Speed Door Bảng cửa: 10mm PC trong suốt Đường băng vượt: 600-900mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển: Bảng điều khiển servo Động cơ: Servo không bàn chải 40: 1 100W Cảm biến IR: Mô-đun thị giác 2D Chuyển đổi không khí: 2P |
| Cung cấp điện | 24V 500W /12V 3A |
| Phụ kiện | Cáp kết nối: 2 * 1.0mm2 RVV Cáp mạng: 5m với đầu tinh thể ở cả hai đầu |
| Gói | Pông ngọc trai: Pông bảo vệ hoàn toàn được đóng gói Hộp giấy: 360*200*1460 |
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | LA3219H |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Gói vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Cửa sổ kiểm soát truy cập lối vào tòa nhà văn phòng Nova LA3219H được thiết kế để kiểm soát truy cập an toàn và hiệu quả trong môi trường văn phòng chuyên nghiệp.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 300*160*1400 ((mm) |
| Chassis | Bộ chứa: hợp kim nhôm 5mm |
| Di chuyển | Cơ chế: Servo Speed Door Bảng cửa: 10mm PC trong suốt Đường băng vượt: 600-900mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển: Bảng điều khiển servo Động cơ: Servo không bàn chải 40: 1 100W Cảm biến IR: Mô-đun thị giác 2D Chuyển đổi không khí: 2P |
| Cung cấp điện | 24V 500W /12V 3A |
| Phụ kiện | Cáp kết nối: 2 * 1.0mm2 RVV Cáp mạng: 5m với đầu tinh thể ở cả hai đầu |
| Gói | Pông ngọc trai: Pông bảo vệ hoàn toàn được đóng gói Hộp giấy: 360*200*1460 |