| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | LA3219S |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Cổng kiểm soát lối đi bộ thông minh Nova LA3219S cung cấp khả năng bảo mật tiên tiến với các tính năng thông minh cho các ứng dụng kiểm soát truy cập hiện đại.
| Thông số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 300×160×1200 (mm) |
| Khung gầm | Vỏ: Hợp kim nhôm 5mm |
| Chuyển động | Cơ chế: Cửa tốc độ Servo Cánh cửa: PC trong suốt 10mm Làn đi: 600-900mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển: Bảng điều khiển servo Động cơ: Servo không chổi than 40:1 100W Cảm biến hồng ngoại: 4 cặp Công tắc khí: 2P |
| Nguồn điện | 24V 500W / 12V 3A |
| Phụ kiện | Cáp kết nối: 2×1.0m² RVV Cáp mạng: 5m Cả hai đầu có đầu nối crystal |
| Đóng gói | Bông ngọc trai: Bông bảo vệ bọc kín hoàn toàn Hộp carton: 360×200×1460 |
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | LA3219S |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Gói vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Cổng kiểm soát lối đi bộ thông minh Nova LA3219S cung cấp khả năng bảo mật tiên tiến với các tính năng thông minh cho các ứng dụng kiểm soát truy cập hiện đại.
| Thông số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 300×160×1200 (mm) |
| Khung gầm | Vỏ: Hợp kim nhôm 5mm |
| Chuyển động | Cơ chế: Cửa tốc độ Servo Cánh cửa: PC trong suốt 10mm Làn đi: 600-900mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển: Bảng điều khiển servo Động cơ: Servo không chổi than 40:1 100W Cảm biến hồng ngoại: 4 cặp Công tắc khí: 2P |
| Nguồn điện | 24V 500W / 12V 3A |
| Phụ kiện | Cáp kết nối: 2×1.0m² RVV Cáp mạng: 5m Cả hai đầu có đầu nối crystal |
| Đóng gói | Bông ngọc trai: Bông bảo vệ bọc kín hoàn toàn Hộp carton: 360×200×1460 |