|
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | Y148 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | L/c, T/T, Western Union, MoneyGram |
Cổng tripod xoay Y148 là dòng cổng tripod xoay một làn được thiết kế để hoạt động êm ái và yên tĩnh, tiêu thụ rất ít điện năng. Nó được làm bằng thép không gỉ, giúp IDT 1000 có độ bền cao. IDT 1000 cũng có kích thước nhỏ gọn đáng ngạc nhiên và được thiết kế để hoạt động trong không gian làm việc nhỏ. Các cánh tay tripod của IDT 1000 thường ở vị trí khóa, do đó ngăn chặn việc ra vào khu vực được bảo vệ. Khi đầu đọc của IDT 1000 (RFID và/hoặc vân tay) nhận dạng thành công thẻ ra vào hợp lệ hoặc vân tay của người dùng, các cánh tay tripod sẽ mở khóa, cho phép người dùng đi qua khu vực được bảo vệ. Tùy chọn nút REX tích hợp cho phép người dùng rời khỏi khu vực được bảo vệ một cách thuận tiện mà không cần sử dụng thẻ ra vào hoặc vân tay. Trong trường hợp khẩn cấp và mất điện, các cánh tay tripod sẽ sập hoàn toàn, đảm bảo người dùng có thể thoát ra ngoài an toàn một cách nhanh chóng và không bị cản trở. IDT 1000 mang lại cả sự an toàn và tiện lợi, tất cả trong một thiết kế nhỏ gọn rất bền bỉ.
| Dữ liệu kỹ thuật | Y148 |
| Kích thước | 1200x280x980mm |
| Thời gian mở khóa | 0.2s |
| Chiều rộng lối đi | 550mm |
| Tốc độ thông qua | 40 người/phút |
| Nguồn điện | 100~240v |
| Điện áp hoạt động | 24v |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 50w |
| Tần số | 50~60hz |
| Cấp độ bảo vệ | 44ip |
| Nhiệt độ làm việc | -25~70 °C |
| Truyền động điện từ | DC |
| Trọng lượng tịnh | 39kg |
| Đầu vào | Tiếp điểm khô 12v |
Tính năng và Lợi ích
1. Sử dụng thẻ IC, thẻ ID, mã vạch hoặc thẻ từ làm hệ thống nhận dạng tự động và đạt được chức năng ra vào, chấm công hoặc thanh toán phí
2. Đèn báo hướng, hiển thị trạng thái hiện tại của lối đi và hướng dẫn người đi bộ đi qua đúng cách và suôn sẻ
3. Màn hình hiển thị được sử dụng để thống kê và đếm số lượng
4. Có cảnh báo bằng giọng nói và đèn nhấp nháy
5. Kết hợp cảm biến hồng ngoại và cảnh báo chống xâm nhập trái phép, bảo vệ người đi bộ đi qua an toàn và ngăn chặn việc đi theo sau
6. Chức năng chống kẹp kép, chống kẹp bằng quang điện tử và chống kẹp cơ học
7. Chức năng tự động đặt lại, nếu không có lượt đi qua trong thời gian đọc thẻ đã nhận dạng, hệ thống sẽ tự động đặt lại và cấm hành khách đi qua cho đến lần đọc thẻ nhận dạng thứ hai của họ
8. Rào cản có thể được cài đặt để trì hoãn đóng trong 1-60 giây sau khi đọc thẻ hợp lệ
CHẾ ĐỘ HOẠT ĐỘNG
1. Lối đi một chiều theo hướng đã cài đặt
2. Lối đi hai chiều
3. Lối đi tự do theo hướng đã cài đặt
4. Luôn mở hoặc luôn khóa
![]()
![]()
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | Y148 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Hộp bằng gỗ / Hộp carton nặng |
| Điều khoản thanh toán: | L/c, T/T, Western Union, MoneyGram |
Cổng tripod xoay Y148 là dòng cổng tripod xoay một làn được thiết kế để hoạt động êm ái và yên tĩnh, tiêu thụ rất ít điện năng. Nó được làm bằng thép không gỉ, giúp IDT 1000 có độ bền cao. IDT 1000 cũng có kích thước nhỏ gọn đáng ngạc nhiên và được thiết kế để hoạt động trong không gian làm việc nhỏ. Các cánh tay tripod của IDT 1000 thường ở vị trí khóa, do đó ngăn chặn việc ra vào khu vực được bảo vệ. Khi đầu đọc của IDT 1000 (RFID và/hoặc vân tay) nhận dạng thành công thẻ ra vào hợp lệ hoặc vân tay của người dùng, các cánh tay tripod sẽ mở khóa, cho phép người dùng đi qua khu vực được bảo vệ. Tùy chọn nút REX tích hợp cho phép người dùng rời khỏi khu vực được bảo vệ một cách thuận tiện mà không cần sử dụng thẻ ra vào hoặc vân tay. Trong trường hợp khẩn cấp và mất điện, các cánh tay tripod sẽ sập hoàn toàn, đảm bảo người dùng có thể thoát ra ngoài an toàn một cách nhanh chóng và không bị cản trở. IDT 1000 mang lại cả sự an toàn và tiện lợi, tất cả trong một thiết kế nhỏ gọn rất bền bỉ.
| Dữ liệu kỹ thuật | Y148 |
| Kích thước | 1200x280x980mm |
| Thời gian mở khóa | 0.2s |
| Chiều rộng lối đi | 550mm |
| Tốc độ thông qua | 40 người/phút |
| Nguồn điện | 100~240v |
| Điện áp hoạt động | 24v |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 50w |
| Tần số | 50~60hz |
| Cấp độ bảo vệ | 44ip |
| Nhiệt độ làm việc | -25~70 °C |
| Truyền động điện từ | DC |
| Trọng lượng tịnh | 39kg |
| Đầu vào | Tiếp điểm khô 12v |
Tính năng và Lợi ích
1. Sử dụng thẻ IC, thẻ ID, mã vạch hoặc thẻ từ làm hệ thống nhận dạng tự động và đạt được chức năng ra vào, chấm công hoặc thanh toán phí
2. Đèn báo hướng, hiển thị trạng thái hiện tại của lối đi và hướng dẫn người đi bộ đi qua đúng cách và suôn sẻ
3. Màn hình hiển thị được sử dụng để thống kê và đếm số lượng
4. Có cảnh báo bằng giọng nói và đèn nhấp nháy
5. Kết hợp cảm biến hồng ngoại và cảnh báo chống xâm nhập trái phép, bảo vệ người đi bộ đi qua an toàn và ngăn chặn việc đi theo sau
6. Chức năng chống kẹp kép, chống kẹp bằng quang điện tử và chống kẹp cơ học
7. Chức năng tự động đặt lại, nếu không có lượt đi qua trong thời gian đọc thẻ đã nhận dạng, hệ thống sẽ tự động đặt lại và cấm hành khách đi qua cho đến lần đọc thẻ nhận dạng thứ hai của họ
8. Rào cản có thể được cài đặt để trì hoãn đóng trong 1-60 giây sau khi đọc thẻ hợp lệ
CHẾ ĐỘ HOẠT ĐỘNG
1. Lối đi một chiều theo hướng đã cài đặt
2. Lối đi hai chiều
3. Lối đi tự do theo hướng đã cài đặt
4. Luôn mở hoặc luôn khóa
![]()
![]()
![]()
![]()