|
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | LV129 |
| MOQ: | var forwardingUrl = "/page/bouncy.php?&bpae=GbhOt6sGokx797vvBclEKC9dEyZ9%2FC0cXqGfOWliUdlBNW8Y%2Fmrb |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T |
Hệ thống kiểm soát truy cập RFID 3 Arm Drop Arm Turnstile
Máy quay chân ba cung cấp một phương pháp đáng tin cậy và hiệu quả để đảm bảo chỉ có người dùng được ủy quyền được phép truy cập vào mỗi khu vực của một tòa nhà.Máy quay cánh tay rơi LV129 là một máy quay chân ba hấp dẫn có khả năng xử lý khối lượng lớn và điều kiện lạm dụng.Các đơn vị nhỏ gọn làm cho nó đơn giản để xây dựng một thiết lập nhiều làn đường trong khi sự đa dạng trong màu sắc cho phép bạn phù hợp với vòng quay này hoàn hảo để sảnh của bạn hoặc thương hiệu.
| Số mẫu: | LV129 |
| Kích thước sản phẩm: | 480*230*960mm |
| Pass Width: | 550mm |
| Trọng lượng ròng: | 23kg |
| Vật liệu: | Cơ thể 0,8mm + nắp trên1mm 304 SUS |
| Di chuyển: | Vòng xoay bộ ba chân chống nắp đuôi đúc |
| Tốc độ thông lượng: | 30-35p/m |
| Nguồn cung cấp điện: | 24V 50W |
| Điện áp hoạt động: | 24V ((DC) |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa: | 35w |
| Tần số: | 50-60hz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25 đến +70 °C |
| Thời gian mở khóa: | 0.2s |
Các chế độ hoạt động
1. Một lối đi trong hướng thiết lập
2. Bi-directional một lối đi
3. Chuyến đi tự do theo hướng đặt
4Luôn luôn tự do hoặc bị khóa.
Vật liệu
1.. Nhà chứa: Được làm bằng thép không gỉ AISI 304 o AISI316
2.. Bức chắn swing-acrylic, PC, khung thép không gỉ.
![]()
![]()
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | LV129 |
| MOQ: | var forwardingUrl = "/page/bouncy.php?&bpae=GbhOt6sGokx797vvBclEKC9dEyZ9%2FC0cXqGfOWliUdlBNW8Y%2Fmrb |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | hộp bằng gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T |
Hệ thống kiểm soát truy cập RFID 3 Arm Drop Arm Turnstile
Máy quay chân ba cung cấp một phương pháp đáng tin cậy và hiệu quả để đảm bảo chỉ có người dùng được ủy quyền được phép truy cập vào mỗi khu vực của một tòa nhà.Máy quay cánh tay rơi LV129 là một máy quay chân ba hấp dẫn có khả năng xử lý khối lượng lớn và điều kiện lạm dụng.Các đơn vị nhỏ gọn làm cho nó đơn giản để xây dựng một thiết lập nhiều làn đường trong khi sự đa dạng trong màu sắc cho phép bạn phù hợp với vòng quay này hoàn hảo để sảnh của bạn hoặc thương hiệu.
| Số mẫu: | LV129 |
| Kích thước sản phẩm: | 480*230*960mm |
| Pass Width: | 550mm |
| Trọng lượng ròng: | 23kg |
| Vật liệu: | Cơ thể 0,8mm + nắp trên1mm 304 SUS |
| Di chuyển: | Vòng xoay bộ ba chân chống nắp đuôi đúc |
| Tốc độ thông lượng: | 30-35p/m |
| Nguồn cung cấp điện: | 24V 50W |
| Điện áp hoạt động: | 24V ((DC) |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa: | 35w |
| Tần số: | 50-60hz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25 đến +70 °C |
| Thời gian mở khóa: | 0.2s |
Các chế độ hoạt động
1. Một lối đi trong hướng thiết lập
2. Bi-directional một lối đi
3. Chuyến đi tự do theo hướng đặt
4Luôn luôn tự do hoặc bị khóa.
Vật liệu
1.. Nhà chứa: Được làm bằng thép không gỉ AISI 304 o AISI316
2.. Bức chắn swing-acrylic, PC, khung thép không gỉ.
![]()
![]()
![]()
![]()