| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | ES1219 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước | 280 × 260 × 980 mm |
| Chất liệu | Thép không gỉ SUS304 dày 1.5mm |
| Chất liệu thanh chắn | Thép không gỉ SUS304 dày 0.9mm |
| Cơ chế | Cổng xoay ba tay quay chống quay ngược bán tự động hẹp |
| Bộ điều khiển | Tấm tiêu chuẩn cổng xoay ba trục |
| Cảm biến hồng ngoại | Cấu hình tiêu chuẩn |
| Nguồn điện | 24V 50W |
| Tốc độ thông qua | 35-50 người mỗi phút |
| Chỉ số IP | IP4X |
| Độ ẩm | ≤90% (Không ngưng tụ) |
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | ES1219 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Gói vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước | 280 × 260 × 980 mm |
| Chất liệu | Thép không gỉ SUS304 dày 1.5mm |
| Chất liệu thanh chắn | Thép không gỉ SUS304 dày 0.9mm |
| Cơ chế | Cổng xoay ba tay quay chống quay ngược bán tự động hẹp |
| Bộ điều khiển | Tấm tiêu chuẩn cổng xoay ba trục |
| Cảm biến hồng ngoại | Cấu hình tiêu chuẩn |
| Nguồn điện | 24V 50W |
| Tốc độ thông qua | 35-50 người mỗi phút |
| Chỉ số IP | IP4X |
| Độ ẩm | ≤90% (Không ngưng tụ) |