|
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | L129 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | Negotiate |
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
RFID IC Card ID Card SUS304 AC100-240V 550mm Pass Width Waist High Tripod Turnstile Gate Access Control
L129 Cổng quay ba chân là một kênh cổng có hình dạng đơn giản, hiệu suất chi phí cao, an toàn và độ tin cậy cao, có thể thực hiện hiệu quả một lần đi qua.Đầu khóa và thanh khóa của cổng vòng quay chân ba được làm bằng thép không gỉ 304, và thanh khóa và đầu khóa được hàn đồng đều, đẹp, không dễ rơi,Khả năng chống bụi và chống nước,có khả năng thích nghi với môi trường, phù hợp cho trong nhà và ngoài trời.
| Số mẫu: | L129 |
| Kích thước sản phẩm: | 1000*230*960mm |
| Pass Width: | 550mm |
| Trọng lượng ròng: | 26kg |
| Độ dày: | Cơ thể 0,8mm + nắp trên 1mm |
| Vật liệu: | SUS304 |
| Cảm biến hồng ngoại: | NA |
| Tốc độ thông lượng: | 30-35p/m |
| Nguồn cung cấp điện: | 24V 50W |
| Tần số: | 50-60hz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25 đến +70 °C |
| Thời gian mở khóa: | 0.2s |
Chế độ hoạt động:
1. Một lối đi trong hướng thiết lập
2. Bi-directional một lối đi
3. Chuyến đi tự do theo hướng đặt
4Luôn luôn tự do hoặc bị khóa.
![]()
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | L129 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | Negotiate |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
RFID IC Card ID Card SUS304 AC100-240V 550mm Pass Width Waist High Tripod Turnstile Gate Access Control
L129 Cổng quay ba chân là một kênh cổng có hình dạng đơn giản, hiệu suất chi phí cao, an toàn và độ tin cậy cao, có thể thực hiện hiệu quả một lần đi qua.Đầu khóa và thanh khóa của cổng vòng quay chân ba được làm bằng thép không gỉ 304, và thanh khóa và đầu khóa được hàn đồng đều, đẹp, không dễ rơi,Khả năng chống bụi và chống nước,có khả năng thích nghi với môi trường, phù hợp cho trong nhà và ngoài trời.
| Số mẫu: | L129 |
| Kích thước sản phẩm: | 1000*230*960mm |
| Pass Width: | 550mm |
| Trọng lượng ròng: | 26kg |
| Độ dày: | Cơ thể 0,8mm + nắp trên 1mm |
| Vật liệu: | SUS304 |
| Cảm biến hồng ngoại: | NA |
| Tốc độ thông lượng: | 30-35p/m |
| Nguồn cung cấp điện: | 24V 50W |
| Tần số: | 50-60hz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25 đến +70 °C |
| Thời gian mở khóa: | 0.2s |
Chế độ hoạt động:
1. Một lối đi trong hướng thiết lập
2. Bi-directional một lối đi
3. Chuyến đi tự do theo hướng đặt
4Luôn luôn tự do hoặc bị khóa.
![]()
![]()
![]()