| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | ES1216 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Kích thước | 1400 × 200 × 980 (mm) |
| Vật liệu | SUS304 Nhà chứa 0,9mm + nắp trên 1,2mm |
| Di chuyển | Đường quay bộ ba chân bán tự động chống lùi hẹp với Hydraulic Dampper Chiều dài đường đi: 550mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển tiêu chuẩn cổng ba vòng |
| Cung cấp điện | 24V 50W |
| Tỷ lệ vượt qua | 35-50 người/phút |
| Xếp hạng IP | IP4X |
| Độ ẩm | ≤ 90% Không ngưng tụ |
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | ES1216 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Gói vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Kích thước | 1400 × 200 × 980 (mm) |
| Vật liệu | SUS304 Nhà chứa 0,9mm + nắp trên 1,2mm |
| Di chuyển | Đường quay bộ ba chân bán tự động chống lùi hẹp với Hydraulic Dampper Chiều dài đường đi: 550mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển tiêu chuẩn cổng ba vòng |
| Cung cấp điện | 24V 50W |
| Tỷ lệ vượt qua | 35-50 người/phút |
| Xếp hạng IP | IP4X |
| Độ ẩm | ≤ 90% Không ngưng tụ |