|
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | L129 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T, |
Cổng tripod turnstile bán chạy L129 với độ an toàn và độ tin cậy cao
Cổng tripod turnstile L129 là một kênh cổng có hình dáng đơn giản, hiệu suất chi phí cao, độ an toàn và độ tin cậy cao, có thể thực hiện hiệu quả việc đi qua một lần. Đầu khóa và thanh khóa của cổng tripod turnstile được làm bằng thép không gỉ 304, và thanh khóa và đầu khóa được hàn đều, đẹp, không dễ rơi ra, khả năng chống bụi và chống nước, có khả năng thích ứng cao với môi trường, phù hợp cho cả trong nhà và ngoài trời.
| Số hiệu mẫu: | L129 |
| Kích thước sản phẩm: | 1000*230*960mm |
| Chiều rộng lối đi: | 550mm |
| Cân nặng tịnh: | 26kg |
| Độ dày: | Thân máy 0.8mm + Nắp trên 1mm |
| Chất liệu: | SUS304 |
| Chuyển động: | Cổng Tripod đúc chống đi theo nhóm (có bộ giảm chấn thủy lực) |
| Cảm biến hồng ngoại: | Không áp dụng |
| Tốc độ thông qua: | 35 người/phút |
| Nguồn điện: | 24V 50W |
| Tần số: | 50-60hz |
| Nhiệt độ làm việc: | -25 đến +70 °C |
| Thời gian mở khóa: | 0.2s |
CHẾ ĐỘ HOẠT ĐỘNG
1. Đi qua một chiều theo hướng cài đặt
2. Đi qua một chiều hai chiều
3. Đi qua tự do theo hướng cài đặt
4. Luôn luôn tự do hoặc khóa
![]()
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | L129 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T, |
Cổng tripod turnstile bán chạy L129 với độ an toàn và độ tin cậy cao
Cổng tripod turnstile L129 là một kênh cổng có hình dáng đơn giản, hiệu suất chi phí cao, độ an toàn và độ tin cậy cao, có thể thực hiện hiệu quả việc đi qua một lần. Đầu khóa và thanh khóa của cổng tripod turnstile được làm bằng thép không gỉ 304, và thanh khóa và đầu khóa được hàn đều, đẹp, không dễ rơi ra, khả năng chống bụi và chống nước, có khả năng thích ứng cao với môi trường, phù hợp cho cả trong nhà và ngoài trời.
| Số hiệu mẫu: | L129 |
| Kích thước sản phẩm: | 1000*230*960mm |
| Chiều rộng lối đi: | 550mm |
| Cân nặng tịnh: | 26kg |
| Độ dày: | Thân máy 0.8mm + Nắp trên 1mm |
| Chất liệu: | SUS304 |
| Chuyển động: | Cổng Tripod đúc chống đi theo nhóm (có bộ giảm chấn thủy lực) |
| Cảm biến hồng ngoại: | Không áp dụng |
| Tốc độ thông qua: | 35 người/phút |
| Nguồn điện: | 24V 50W |
| Tần số: | 50-60hz |
| Nhiệt độ làm việc: | -25 đến +70 °C |
| Thời gian mở khóa: | 0.2s |
CHẾ ĐỘ HOẠT ĐỘNG
1. Đi qua một chiều theo hướng cài đặt
2. Đi qua một chiều hai chiều
3. Đi qua tự do theo hướng cài đặt
4. Luôn luôn tự do hoặc khóa
![]()
![]()
![]()