|
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | L129 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Cơ cấu Tripod Turnstile Điện-Cơ của Tripod Turnstile
1. 90% quy trình sản xuất được chúng tôi tự phát triển nên chúng tôi có thể kiểm soát chi phí và cung cấp giá cạnh tranh tương ứng.
2. Chúng tôi sử dụng thép không gỉ Baoxin, thương hiệu tốt nhất tại Trung Quốc.
3. Bộ nguồn của chúng tôi là thương hiệu tốt nhất từ Đài Loan "Mingwei" hoặc "Fujia".
4. Chúng tôi sử dụng keo 3M nhập khẩu từ Mỹ thay vì keo kính mà các đối thủ khác sử dụng.
5. Chúng tôi đang sử dụng dây đai "Optibelt" của Đức và "Gates" của Mỹ.
6. Đèn LED chỉ báo của chúng tôi được nhập khẩu từ chip LED Bridgelux của Mỹ và Epistar của Đài Loan.
| Số hiệu mẫu: | L129 |
| Kích thước sản phẩm: | 1000*230*960mm |
| Chiều rộng lối đi: | 550mm |
| Trọng lượng tịnh: | 26kg |
| Độ dày: | Thân máy 0.8mm + Nắp trên 1mm |
| Chất liệu: | SUS304 |
| Chất liệu tay quay: | SUS304 0.9mm |
| Tốc độ thông qua: | 35 người/phút |
| Nguồn điện: | 24V 50W |
| Tần số: | 50-60hz |
| Nhiệt độ làm việc: | -25 đến +70 ℃ |
![]()
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | L129 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Trường hợp gói bằng gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Cơ cấu Tripod Turnstile Điện-Cơ của Tripod Turnstile
1. 90% quy trình sản xuất được chúng tôi tự phát triển nên chúng tôi có thể kiểm soát chi phí và cung cấp giá cạnh tranh tương ứng.
2. Chúng tôi sử dụng thép không gỉ Baoxin, thương hiệu tốt nhất tại Trung Quốc.
3. Bộ nguồn của chúng tôi là thương hiệu tốt nhất từ Đài Loan "Mingwei" hoặc "Fujia".
4. Chúng tôi sử dụng keo 3M nhập khẩu từ Mỹ thay vì keo kính mà các đối thủ khác sử dụng.
5. Chúng tôi đang sử dụng dây đai "Optibelt" của Đức và "Gates" của Mỹ.
6. Đèn LED chỉ báo của chúng tôi được nhập khẩu từ chip LED Bridgelux của Mỹ và Epistar của Đài Loan.
| Số hiệu mẫu: | L129 |
| Kích thước sản phẩm: | 1000*230*960mm |
| Chiều rộng lối đi: | 550mm |
| Trọng lượng tịnh: | 26kg |
| Độ dày: | Thân máy 0.8mm + Nắp trên 1mm |
| Chất liệu: | SUS304 |
| Chất liệu tay quay: | SUS304 0.9mm |
| Tốc độ thông qua: | 35 người/phút |
| Nguồn điện: | 24V 50W |
| Tần số: | 50-60hz |
| Nhiệt độ làm việc: | -25 đến +70 ℃ |
![]()
![]()
![]()