|
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | L129 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 10 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Cổng tripod turnstile bán tự động hai chiều đọc mã vạch
Cổng tripod turnstile L129 là một cổng có hình dáng đơn giản, hiệu suất chi phí cao, an toàn và đáng tin cậy, có thể thực hiện hiệu quả việc đi qua một lần. Đầu khóa và thanh khóa của cổng tripod turnstile được làm bằng thép không gỉ 304, và thanh khóa, đầu khóa được hàn đều, đẹp, không dễ rơi ra, khả năng chống bụi và chống nước, có khả năng thích ứng cao với môi trường, phù hợp cho cả trong nhà và ngoài trời.
| Số hiệu mẫu: | L129 |
| Kích thước sản phẩm: | 1000*230*960mm |
| Chiều rộng lối đi: | 550mm |
| Trọng lượng tịnh: | 26kg |
| Độ dày: | Thân máy 0.8mm + Nắp trên 1mm |
| Chất liệu: | SUS304 |
| Chất liệu tay quay: | SUS304 0.9mm |
| Tốc độ thông qua: | 35 người/phút |
| Nguồn điện: | 24V 50W |
| Tần số: | 50-60hz |
| Nhiệt độ làm việc: | -25 đến +70 °C |
1. 90% quy trình sản xuất được chúng tôi tự phát triển nên có thể kiểm soát chi phí và cung cấp giá cạnh tranh tương ứng.
2. Chúng tôi sử dụng thép không gỉ Baoxin, thương hiệu tốt nhất tại Trung Quốc.
3. Nguồn điện của chúng tôi là thương hiệu tốt nhất từ Đài Loan "Mingwei" hoặc "Fujia".
4. Chúng tôi sử dụng keo 3M nhập khẩu từ Mỹ thay vì keo kính mà các đối thủ khác sử dụng.
5. Chúng tôi đang sử dụng dây đai "Optibelt" của Đức và "Gates" của Mỹ.
6. Đèn LED của chúng tôi được nhập khẩu từ chip LED Bridgelux của Mỹ và Epistar của Đài Loan.
![]()
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | L129 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Trường hợp gói bằng gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Cổng tripod turnstile bán tự động hai chiều đọc mã vạch
Cổng tripod turnstile L129 là một cổng có hình dáng đơn giản, hiệu suất chi phí cao, an toàn và đáng tin cậy, có thể thực hiện hiệu quả việc đi qua một lần. Đầu khóa và thanh khóa của cổng tripod turnstile được làm bằng thép không gỉ 304, và thanh khóa, đầu khóa được hàn đều, đẹp, không dễ rơi ra, khả năng chống bụi và chống nước, có khả năng thích ứng cao với môi trường, phù hợp cho cả trong nhà và ngoài trời.
| Số hiệu mẫu: | L129 |
| Kích thước sản phẩm: | 1000*230*960mm |
| Chiều rộng lối đi: | 550mm |
| Trọng lượng tịnh: | 26kg |
| Độ dày: | Thân máy 0.8mm + Nắp trên 1mm |
| Chất liệu: | SUS304 |
| Chất liệu tay quay: | SUS304 0.9mm |
| Tốc độ thông qua: | 35 người/phút |
| Nguồn điện: | 24V 50W |
| Tần số: | 50-60hz |
| Nhiệt độ làm việc: | -25 đến +70 °C |
1. 90% quy trình sản xuất được chúng tôi tự phát triển nên có thể kiểm soát chi phí và cung cấp giá cạnh tranh tương ứng.
2. Chúng tôi sử dụng thép không gỉ Baoxin, thương hiệu tốt nhất tại Trung Quốc.
3. Nguồn điện của chúng tôi là thương hiệu tốt nhất từ Đài Loan "Mingwei" hoặc "Fujia".
4. Chúng tôi sử dụng keo 3M nhập khẩu từ Mỹ thay vì keo kính mà các đối thủ khác sử dụng.
5. Chúng tôi đang sử dụng dây đai "Optibelt" của Đức và "Gates" của Mỹ.
6. Đèn LED của chúng tôi được nhập khẩu từ chip LED Bridgelux của Mỹ và Epistar của Đài Loan.
![]()
![]()
![]()