| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | LA2218 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 600 × 300 × 980 (mm) |
| Khung | Nắp trên: Hợp kim nhôm 8mm Vỏ: Hợp kim nhôm 3mm |
| Chuyển động | Cơ chế: Cổng chắn rào cản không chổi than Cánh cửa: Acrylic trong suốt 15mm Làn đi: 550mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển: Bảng điều khiển không chổi than Động cơ: DC không chổi than 30K 40W Cảm biến hồng ngoại: 6 cặp Công tắc khí: 2P |
| Nguồn điện | 24V 150W |
| Phụ kiện | Cáp kết nối: Cáp đầu cuối MX3.0 màu đen dài 5m ở cả hai đầu Cáp mạng: Cáp mạng dài 5m ở cả hai đầu có đầu cắm pha lê |
| Đóng gói | Bông ngọc trai: Bông bảo vệ bọc kín hoàn toàn Hộp carton: 660 × 360 × 1020 |
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | LA2218 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Gói vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 600 × 300 × 980 (mm) |
| Khung | Nắp trên: Hợp kim nhôm 8mm Vỏ: Hợp kim nhôm 3mm |
| Chuyển động | Cơ chế: Cổng chắn rào cản không chổi than Cánh cửa: Acrylic trong suốt 15mm Làn đi: 550mm |
| Điều khiển điện tử | Bảng điều khiển: Bảng điều khiển không chổi than Động cơ: DC không chổi than 30K 40W Cảm biến hồng ngoại: 6 cặp Công tắc khí: 2P |
| Nguồn điện | 24V 150W |
| Phụ kiện | Cáp kết nối: Cáp đầu cuối MX3.0 màu đen dài 5m ở cả hai đầu Cáp mạng: Cáp mạng dài 5m ở cả hai đầu có đầu cắm pha lê |
| Đóng gói | Bông ngọc trai: Bông bảo vệ bọc kín hoàn toàn Hộp carton: 660 × 360 × 1020 |