| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | ES1216 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Kích thước | 1400 × 160 × 980 mm |
| Vật liệu | SUS304 thép không gỉ (Trên: 1.2mm / Cơ thể: 0.9mm) |
| Bảng cửa | Acrylic trong suốt 15mm với ánh sáng RGB |
| Hệ thống di chuyển | Cơ chế cổng ngăn cửa không chải |
| Máy điều khiển | 1v2 bảng điều khiển không chải |
| Cảm biến IR | 6 cặp |
| Cung cấp điện | 24V 150W |
| Tỷ lệ đi qua | 35-50 người mỗi phút |
| Xếp hạng IP | IP4X |
| Độ ẩm hoạt động | ≤ 90% (không ngưng tụ) |
| Tên thương hiệu: | Turboo |
| Số mẫu: | ES1216 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết bao bì: | Gói vỏ gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Kích thước | 1400 × 160 × 980 mm |
| Vật liệu | SUS304 thép không gỉ (Trên: 1.2mm / Cơ thể: 0.9mm) |
| Bảng cửa | Acrylic trong suốt 15mm với ánh sáng RGB |
| Hệ thống di chuyển | Cơ chế cổng ngăn cửa không chải |
| Máy điều khiển | 1v2 bảng điều khiển không chải |
| Cảm biến IR | 6 cặp |
| Cung cấp điện | 24V 150W |
| Tỷ lệ đi qua | 35-50 người mỗi phút |
| Xếp hạng IP | IP4X |
| Độ ẩm hoạt động | ≤ 90% (không ngưng tụ) |